Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Thảo luận trong 'Truyền hình HDTV' bắt đầu bởi 0904223800, 17/8/13.

1. ối zời ơi

ối zời ơi Active Member

Đã được cảm ơn:
    108
    vod thì là của vtvcab on đấy. down app đấy về chạy android cũng đc. còn muốn dùng đầu hybrid thì bắt buộc phải lắp net của nó. đầu đấy cũng để chạy vtvcab on thôi
    nhưng khuyên thật là đừng nên dùng net của nó nếu nhu cầu bác dùng nhiều. 10 người dùng thì 9 người chửi, 1 người chê. thằng bạn e trc cũng dùng combo xong quá ức chế vì cái net nên nó cáu, báo cắt hết, quay ra dùng an viên. giờ nghĩ lại thì có tiếc cáp nhưng k tiếc net tí nào :v

2. Vinh20

Vinh20 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Đùa bác Ối ơi, đợt này mạng net của nó ngon lại rồi @@ Chạy ầm ầm bị bóp một tẹo thôi nhưng chạy ổn lắm @@

3. pkhanh29

pkhanh29 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Tại nó có thêm gói phim đóng thêm 40k 1 tháng nữa mà e muốn xem ở tivi cho cả nhà. E thì đang dùng cáp quang VNPT chưa dùng net của vtvcab bao giờ. Mà hóng viettel thâu lại để dùng luôn đường truyền viettel mà mãi chưa thâu

4. Vinh20

Vinh20 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Dạo này hết chặn băng thôgn quốc tế rồi bác ơi, yen tâm em dùng .... nó 2 năm rồi ha ha ha

5. minhnv1

minhnv1 New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    tiện đây cho em hỏi , có bác nào dùng thẻ cam của VTVcab để play trực tiếp trên TV có khe cắm CI+ chưa

6. Q@tv

[email protected] Member

Đã được cảm ơn:
    16
    Bác nào chỉ em xài VTVcab On với ạ. Em click vào kênh truyền hình bất kỳ thì nó cứ báo "Bản quyền nội dung này không hợp lệ". Còn nạp tiền vào tài khoản em cũng chả biết phải nạp bằng thẻ gì luôn @@

7. cautre5555

cautre5555 Active Member

Đã được cảm ơn:
    40
    bao giờ vtvtcab có Htv7 và Htv9 HD đây ?

8. thered

thered Member

Đã được cảm ơn:
    18
    Em đang thấy Quang Huy bình luận trên kênh BĐTV, không rõ làm parttime hay chuyển về VTV rồi? :)

9. Vinh20

Vinh20 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Ồ, bác Huy vẫn hay sang VTVCab bình luận mà bạn. Cả Quang Tùng nữa.
    Sang bình luận thôi chứ đang làm giám đốc kênh chả bao giờ ng ta bỏ làm gì :v

thered cảm ơn bài này.
  10. tuananh300392

tuananh300392 Member

Đã được cảm ơn:
    17
    Ừa Long Vũ với Quang Tùng với Quang Huy chơi thân với nhau từ xưa, gọi sang bình luận như gọi đi uống bia ấy mà

11. Saphiria

Saphiria Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Vừa thấy em thu tiền cáp đến thu tiền K+ và kêu chuyển từ thẻ sang thu tiền kiểu này. Cũng hơi khó chịu vì ko thấy bên VTVcab gọi điện báo gì cả, cứ thế mà gia hạn thôi :mad: Vì mua cái thẻ K+ cũng lâu rồi, cũng chẳng để ý bao giờ nó hết hạn nữa, cũng chẳng thấy báo trên mail gì cả.

12. boy_hn

boy_hn Active Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Trước kênh vctv2 chiếu toàn phim miền bắc cũ xem hay và rất ý nghĩa. Giờ chiếu toàn phim miền nam xàm ếu chịu dc

13. Vinh20

Vinh20 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Nó bán sóng kênh đó cho công ty tư nhân trong nam mà bác :)

14. boy_hn

boy_hn Active Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Bảo sao toàn fim miền nam xem hãm ko chịu dc

15. thered

thered Member

Đã được cảm ơn:
    18
    Em cũng nạp thẻ K+. Hết hạn thấy vẫn xem được, gọi lên tổng đài hỏi tại sao và yêu cầu không tự động gia hạn thì em ấy nói anh yên tâm gói K+ không tự động gia hạn, chỉ một vài hôm nữa là sẽ ngắt. Nhưng đến giờ đã nửa tháng rồi mà chưa thấy ngắt. Kiểu này đến tháng là nó đến thu tiền rồi. Gọi lên tổng đài bọn cab này nhiều thứ ức chế thật.

16. Flatland

Flatland Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    679
    Vấn đề là phim miền bắc sản xuất không nhiều, hơn nữa một số phim VTV (đặt hàng và) sản xuất thì lại giữ bản quyền (nếu có thể thì phải sau khoảng 1 năm mới cho phép phát sóng)

17. ối zời ơi

ối zời ơi Active Member

Đã được cảm ơn:
    108
    bác vinh bác ý nói k sai tí nào đâu. nó bán sóng rồi. hàng tá phim vn trên vtv phải đến vài năm rồi cũng k bao giờ chiếu lên kênh đấy. có chán thì lôi ra chiếu lại trên chính mấy kênh vtv khác thôi. còn kênh phim việt 99,9% là phim miền nam. duy nhất hình như còn "chạy án" là phim miền bắc
    nếu nhớ k nhầm ngày xưa kênh này như sân sau của vtv. toàn chiếu lại các phim từ văn nghệ chủ nhật. còn thời nay nếu k có vtv thì có khi k bao giờ đc nghe tiếng miền bắc trên phim

18. tuananh300392

tuananh300392 Member

Đã được cảm ơn:
    17
    Ôi lại đẻ thêm kênh VTVcab22-LIFE TV

19. phamtug

phamtug Active Member

Đã được cảm ơn:
    14
    kênh này hợp tác với Wakuwaku nhật bản đó bác chứ ko phải tư nhân như mấy bố kia đâu sẽ phát sóng các chương trình văn hóa nhật bản từ 18h - 20h trong (giờ Wakuwaku) phát sóng giờ waku đến khi mua lại đc giấy phép phát sóng kênh sẽ phát như 1 kênh 24h với nội dung của nhật bản ở vietnam

Chỉnh sửa cuối: 1/12/16
    iou84 cảm ơn bài này.
  20. viphanoiao

viphanoiao Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Thêm cả antv HD